Dragon Zone
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dragon Zone

(¯`v´¯)-»(¯`·._(¯`·Dz.Family113·´¯)_.·´¯)»-(¯`v´¯)

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Dz.Knight087
Sắp pro
Sắp pro
Dz.Knight087

1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm   1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm Icon_minitimeMon Jun 04, 2012 11:13 pm

Dz đang đi trên con đường dài Và còn nhiều khốn khó Tiến tới phia trc mình tôi , tôi bc đi đi Tôi đang hoang mang về Dz Vì đời còn nhiều dối trá Bc tới phía trc mình tôi ...tôi sẽ đi tôi sẽ đi Trong khoảnh khắc Dz sụp đỗ bạn sợ hãi và mún dừng lại Hãy đứng lên và típ tục , đừng có ngần ngại Dz sụp đổ vì xung quanh , dường như thiếu vắng Dz.Quay Dz.DragonKiz Dz.Badboy.GG Hãy cố gắng đứng lên nắm bắt từng cơ hội , chứ đừng hiếu thắng Nó cứ xoay vòng như khúc nhạc biến tấu Dz phãi Tự mình đứng lên đễ mà típ tục chiến đấu Níu Dota là trò chơi , còn bạn là tiết mục Thì hãy đứng lên đây như tui tự mình bên nhau gắng bó 1 cách thuyết phục Tôi cũng từng như bạn và bạn cũng từng giống tôi Bạn tưởng chừng như Dz đi vào bế tắc , nhưng phải típ tục Chiến thôi Vì những câu nói xa xĩ , bạn cứ bỏ ngoài tai Do chính bản thân giúp bạn đứng vững , chứ k phải là ai [oh] Đôi khi tôi lun nhìn lại , những j` Dz từng trải wa Có thăng trầm , có hy vọng , nhưng cũng mất và mãi xa Có những thứ mà tui mún lấy thân mình đem đánh đổi Đúng [yeah] , nhưng tôi sẽ k sợ Vì Dz ở ngoài kia chính là thứ tôi mong đợi Và ko thể mà thay đổi , những j` dc sắp đặt sẽ hòa mình vào con ngừi cùng linh hồn tôi thắt chặt hãy cứ để tự nhiên , những j Dz có dc những j` bạn đang đeo đuổi , dù bít là sẽ khó vượt tôi viết lên dòng thư này , để cùng bạn tận hưởng hãy đối mặt đừng nhìn lại , và bước tiếp suốt chặn dg`
Sẽ mãi là best Friend

Dz.LoneLy
Chuẩn bị pro
Chuẩn bị pro
Dz.LoneLy

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm   1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm Icon_minitimeTue Jun 05, 2012 1:28 pm

Buồn ,có 1 cảm giác feeling wá
Dz.Knight087
Sắp pro
Sắp pro
Dz.Knight087

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm   1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm Icon_minitimeTue Jun 05, 2012 6:07 pm

Cười chuẫn
Dz.Pudrge
Sắp pro
Sắp pro
Dz.Pudrge

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm   1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm Icon_minitimeTue Jun 05, 2012 7:18 pm

bài này chẳng hiễu gỉ sất Ngi ngờ ngược lại còn muốn phê bình tre hơn vì viết bài không chấm câu mà còn viết hoa nữa thứ Cười
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm   1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm Icon_minitime

1 thời Dz ưu tối đã qua và đây là dư âm
Trang 1 trong tổng số 1 trang